Trang 1/2 12 cuốicuối
Kết quả từ 1 tới 10 trên 13
    Administrator Avatar của admin
    Thanks
    2
    1. Hỗ trợ nhắn tin qua điện thoại số: 01668.929.383 (chỉ nhắn tin)
    2. Facebook hỗ trợ:
    To view links or images in signatures your post count must be 10 or greater. You currently have 0 posts.

3. Hướng dẫn toàn tập về game:
    To view links or images in signatures your post count must be 10 or greater. You currently have 0 posts.

4. Các sự kiện diễn ra trong game:

Junior Member Avatar của lankoi
    Thanks
    0
    Trích Nguyên văn bởi admin Xem Bài viết
    hiện nay do lỗi game dẫn tới tình trạng tràn làn đồ 2 dòng hoàn hảo
    BQT sẽ thu hồi hoàn bộ đồ lỗi này
    BQT mu kính báo !
    chưa chô thuê wing mini hả ad ơi...............sao mình tìm hoài ko thấy mục thue wing o đâu.sao nói tối quá cho thuê rồi mà

Junior Member Avatar của depzai
    Thanks
    0

the bao tri den bao gio

bao tri toi bjo ha ban

Super Moderator Avatar của GameMaster
    Thanks
    0
    Trích Nguyên văn bởi depzai Xem Bài viết
    bao tri toi bjo ha ban
    dạ xong rồi bạn wing chờ nhé trong chiều nay có mình đang kt lại

Junior Member Avatar của 41203912
    Thanks
    0
    BQT mu kính báo !
    sao lại thu hồi ad, cày mãi mới dc chứ đâu phải không không train quái là ra đâu, ae cắm acc ở avidas thì kinh nghiệm ko lên, chờ rớt pen vs ring , còn các acc khác thì đi cắm master. Giờ ad thu hồi đồ thì ae cắm tìm đồ exl lỗ rồi. Nếu thu hồi thì ít nhất cũng bồi thường cho ae gì đó nếu ae nào bị xóa đồ.
    Còn vài món săn kundun dc thì sao, chẳng lẽ xóa lun hả ad ==

Administrator Avatar của admin
    Thanks
    2
    Trích Nguyên văn bởi 41203912 Xem Bài viết
    sao lại thu hồi ad, cày mãi mới dc chứ đâu phải không không train quái là ra đâu, ae cắm acc ở avidas thì kinh nghiệm ko lên, chờ rớt pen vs ring , còn các acc khác thì đi cắm master. Giờ ad thu hồi đồ thì ae cắm tìm đồ exl lỗ rồi. Nếu thu hồi thì ít nhất cũng bồi thường cho ae gì đó nếu ae nào bị xóa đồ.
    Còn vài món săn kundun dc thì sao, chẳng lẽ xóa lun hả ad ==
    thu hết bạn à nên công bằng ai cũng như ai nha
    1. Hỗ trợ nhắn tin qua điện thoại số: 01668.929.383 (chỉ nhắn tin)
    2. Facebook hỗ trợ:

3. Hướng dẫn toàn tập về game:

4. Các sự kiện diễn ra trong game:

Thanks
    0
    BQT mu kính báo !
    sao mà công bằng được bạn. Một người cắm acc train master thì lên điểm master
    Một người thì cắm acc train tìm đồ exl, mà toàn là rớt ở map thấp thì sao mà tăng master, với đâu fai cứ cắm là rớt đâu, tui cắm acc 24/24 mới dc chứ ít gì, chẳng lẽ bỏ tiền chơi net hôm giờ ko dc gì sao. Giờ xóa hết đồ của ae thì mấy đứa train master nó mạnh vl ra .
    AD làm vậy hơi bị tức . Thà lúc đầu chỉnh đi, fix đi thì ko làm, open dc 2-3 ngày thì fix boss , giờ thì xóa lun ring pen của người mà mà đã open mấy ngày rồi. AD xem lại dùm, còn nếu xóa thì đề nghị ad bồi thường gì đó cho ae bị xóa, chứ cắm acc mà bị xóa đồ là mình không thích rồi đó.
    AD bảo là ai cũng như ai == tui bảo đảm mấy đứa ko cắm acc thì đố nó có đồ đó, xóa vậy ae chịu thiệt

Thanks
    0
    thu hết bạn à nên công bằng ai cũng như ai nha
    tôi nói thật nhak, game mà cứ hỡ cái là ad can thiệp vào acc của ae, hỡ cái là fix cái này sửa cái kia, rồi xóa đố. AD bồi thường gì đó thì ko nói. đằng này thích thì đúng đến acc , thích xóa thì xóa, làm ăn gì vô trách nhiệm quá, acc game là phần riêng tư của người ta. dám vài bữa nó săn kundun đầy ra cái đồ exl nhiều vl ra thì ad lại xóa à. Hơi bị cay rồi đó.
    Nào h chơi game lần đầu tiên bị xóa đồ khi mà open gần cả tuần mà ad ko bồi thường hay hỏi ý kiến ae gì hết.

Junior Member Avatar của abc
    Thanks
    0

tôi đồng ý quan điểm trên

[QUOTE=41203912;4435]tôi nói thật nhak, game mà cứ hỡ cái là ad can thiệp vào acc của ae, hỡ cái là fix cái này sửa cái kia, rồi xóa đố. AD bồi thường gì đó thì ko nói. đằng này thích thì đúng đến acc , thích xóa thì xóa, làm ăn gì vô trách nhiệm quá, acc game là phần riêng tư của người ta. dám vài bữa nó săn kundun đầy ra cái đồ exl nhiều vl ra thì ad lại xóa à. Hơi bị cay rồi đó.
    Nào h chơi game lần đầu tiên bị xóa đồ khi mà open gần cả tuần mà ad ko bồi thường hay hỏi ý kiến ae gì hết.[/QUOT
    Gm k tôn trọng ae sao ? chỉ 1 thông báo mà cân thiệp ac cá nhân của ng khác vậy. hơn thế nưa k bồi thường cho ng chơi là vô lý .

Junior Member Avatar của thienma899
    Thanks
    0

Check lại sự công bằng

AD xem lại giúp mọi người. Đồng ý có lỗi sẽ fix, nhưng xóa đồ anh em nhặt được do công sức cắm train thì thật sự quá đáng tiếc. Yêu MU không đồ full, không store nhưng nếu xóa đồ vậy thì có gì đảm bảo được đồ trong tương lại sẽ không bị xóa vì thông báo có lỗi hệ thống. Nhờ AD xem lại nhé!
    Thân!

Quuyền Hạn Của Bạn

• Bạnkhông thể tạo chủ đề